Hero Splendor Electric Bike, नेहमी बॅटरी चार्ज करण्याचा त्रास नाही, एका चार्जमध्ये 240 किमी धावेल

Hero Splendor Electric Bike: नमस्कार मित्रांनो, आजच्या नवीन लेखाद्वारे आम्ही तुम्हाला हिरो स्प्लेंडर इलेक्ट्रिक मोटरसायकलबद्दल सर्व सांगणार आहोत, जी बॅटरीवर 240 किलोमीटर चालणारी इलेक्ट्रिक बाईक बद्दल सांगणार आहे. प्रक्रिया काय आहे? तुम्हाला मिळेल. हिरो स्प्लेंडर इलेक्ट्रिक बाईक बद्दलची सर्व माहिती सर्टिफिकेटद्वारे, त्यामुळे तुम्ही हा लेख सुरुवातीपासून शेवटपर्यंत काळजीपूर्वक वाचला पाहिजे:

 

बाजारात इलेक्ट्रिक बाईकची वाढती मागणी पाहून कंपन्याही नवीन आणि शक्तिशाली इलेक्ट्रिक वाहने बनवण्यात व्यस्त आहेत. इलेक्ट्रिक वाहनांची मागणी पाहून देशातील सर्वात मोठी दुचाकी बाईक उत्पादक Hero MotoCorp ने इलेक्ट्रिक बाईक आणि स्कूटर निर्मितीच्या क्षेत्रात उडी घेतली आहे.

Hero MotoCorp आता त्यांची सर्वात लोकप्रिय बाइक Hero Splendor या नव्या शैलीत इलेक्ट्रिक बाइक म्हणून सादर करणार आहे. यासाठी कंपनी आता बाइकमध्ये दोन वेगवेगळे बॅटरी पॅक देणार आहे. हिरो इलेक्ट्रिक बाईक, एक 4kwh बॅटरी पॅक असेल आणि दुसर्या 8kwh बॅटरी पॅक असेल. ही बाईक पॉवरफुल बनवण्यासाठी कंपनी तिला 9kW पॉवरची मोटर देत आहे.

हिरो स्प्लेंडर इलेक्ट्रिक बाईकच्या बॅटरी आणि मोटारबद्दल बोलताना, महाराष्ट्रस्थित GOGOA1 कंपनी या बाईकसाठी इलेक्ट्रिक किट तयार करते. इलेक्ट्रिक बाईक आणि हीच कंपनी इलेक्ट्रिक हिरो स्प्लेंडरसाठी किट तयार करत आहे. आजच्या काळात इलेक्ट्रिक वाहन एकाच ठिकाणी पार्क करून चार्जिंग करणे ही सर्वात मोठी समस्या आहे आणि याचा विचार करून कंपनीने इलेक्ट्रिक हिरो स्प्लेंडरमध्ये काहीतरी नवीन केले आहे. बदल केले

Leave a Comment

Close Help dada