Mahindra Bolero लुक इनोव्हाला आव्हान देईल, यात शक्तिशाली इंजिनसह प्रचंड वैशिष्ट्ये मिळतील, हा लूक सर्वांना वेड लावेल

Mahindra Bolero New SUV 2023: महिंद्र बोलेरोचा स्लीक लूक इनोव्हाला खुलेआम आव्हान देईल, यात शक्तिशाली इंजिनसह प्रचंड वैशिष्ट्ये मिळतील, हा लूक सर्वांना वेड लावेल, युटिलिटी वाहनांच्या बाबतीत महिंद्राकडे उत्तर नाही आणि कंपनी सतत विस्तार करण्याचा प्रयत्न करत आहे. त्याचा पोर्टफोलिओ. तसेच अपडेट करत आहे. तुम्ही सांगू शकता की, महिंद्रा बोलेरो ही खूप जुनी कार आहे परंतु कंपनी तिला नवीन फीचर्स आणि नवीन लुक्ससह मार्केटमध्ये अपग्रेड करत आहे.

 

Mahindra Bolero महिंद्रा बोलेरो एसयूव्हीला बाजारात प्रचंड मागणी आहे.

 

आज आम्ही तुम्हाला याबद्दल सांगणार आहोत, यासोबतच भारतातील महिंद्रा ऑटो मेकर कंपनीने आता आपल्या सर्वात लोकप्रिय SUV कार बोलेरोचे BS6 अपग्रेडेड व्हर्जन बाजारात आणले आहे. लॉन्च झाल्यानंतर, 2023 बोलेरो ग्राहकांच्या प्रचंड मागणीमुळे सर्वाधिक विक्री होणाऱ्या विभागांच्या यादीचा एक भाग बनली आहे. महिंद्रा बोलेरो ही भारतीय बाजारपेठेत दोन दशकांहून अधिक काळ उत्तम SUV बनवणारी सर्वात लोकप्रिय SUV आहे.

 

महिंद्रा बोलेरो एसयूव्हीचा धोकादायक लुक

 

तुमच्या माहितीसाठी, 2023 मध्ये लॉन्च होणारी 2023 महिंद्रा बोलेरो अनेक प्रकारे त्याच्या जुन्या सेगमेंटपेक्षा खूपच चांगली झाली आहे. या सेगमेंटच्या वैशिष्ट्यांपासून ते त्याच्या लूक आणि डिझाइनपर्यंत, ते पूर्णपणे नवीन बनले आहे. नवीन बोलेरोचा फ्रंट लुक अधिक ट्रेंडी करण्यात आला आहे. ज्यामध्ये नवीन लोखंडी जाळी, एलईडी हेडलाइट्स आणि डायमंड-कट अंडर-गार्डचा समावेश आहे. त्यात नव्या बंपरचीही भर पडली आहे. महिंद्रा बोलेरो नवीन आणि बोल्ड लूकमध्ये असेल

 

महिंद्र बोलेरो SUV मध्ये दिलेल्या फीचर्सबद्दल बोलायचे झाले तर, आराम आणि सुरक्षिततेसाठी अनेक फीचर्स महिंद्रा बोलेरो मध्ये समाविष्ट करण्यात आले आहेत. ज्यामध्ये बोलेरोमध्ये पॉवर स्टीयरिंग, पॉवर विंडो, सेंट्रल लॉकिंग, ABS आणि EBD यांचा समावेश असेल. याशिवाय, नवीन बोलेरोमधील एअरबॅग्ज आणि पार्किंग सेन्सर देखील त्याच्या नवीन प्रकारांमध्ये बदलले जाऊ शकतात जेणेकरून वाहन अधिक सुधारण्यासाठी उच्च स्तरीय तंत्रज्ञान समाविष्ट केले जाईल.

 

महिंद्रा बोलेरो एसयूव्हीचे सॉलिड इंजिन

 

जर आपण महिंद्रा बोलेरो मध्ये ऑफर केलेल्या इंजिनबद्दल बोललो तर, जर आपण महिंद्रा बोलेरो 2023 मॉडेलमधील बदलांबद्दल बोललो तर त्याच्या इंजिनचे स्पेसिफिकेशन देखील अपडेट केले गेले आहे. नवीन मॉडेल 1.5 लीटर महिंद्रा mHawk इंजिनसह सुसज्ज आहे, जे 75 Bhp पॉवर आणि 210 NM टॉर्क जनरेट करू शकते. महिंद्र बोलेरोच्या या इंजिनमध्ये 5-स्पीड मॅन्युअल ट्रान्समिशन सपोर्ट दिसतो.

 

महिंद्रा बोलेरोच्या किंमतीबद्दल

 

जर आपण महिंद्रा बोलेरोच्या किंमतीबद्दल बोललो तर, बोलेरो नवीन सेगमेंटमध्ये वेगळ्या एअरबॅगऐवजी, महिंद्रा कंपनीने या नवीन महिंद्रा बोलेरो 2023 एसयूव्हीच्या किंमतींमध्ये किंचित वाढ केली आहे. बोलेरो तीन प्रकारांमध्ये B4, B6 आणि B6 Opt मध्ये येते, ज्यांच्या किमती 14,000-16,000 रुपयांनी वाढू शकतात.

Leave a Comment

Close Help dada