CBSE Exam Date 2024 : इयत्ता 10वी, 12वीची तारीखपत्रक डाउनलोड लिंक पहा

CBSE Exam Date 2024 तारीख सीबीएस बोर्ड के माध्यम से चर्चा करणारे लोक 10वी आणि 12वी बोर्ड परीक्षा मध्ये लाखो परीक्षार्थी भाग घेणार आहेत, सर्व परीक्षार्थी आहेत की बोर्ड परीक्षा उत्तर 2024 मध्ये 15 फेब्रुवारी पासून परीक्षा सुरू करू शकतात. भाग लेंगे आणि सर्व एडमिट कार्ड जानेवारी महिन्यातील सिमेंटच्या वेबसाइटवर पहायला मिळतील ते सर्व लोक एड कार्ड डाउनलोड करतील आणि ही परीक्षा पार्टिपेट करू शकतील तर तुम्ही या वर्षाच्या परीक्षेत भाग घेऊ शकता. तुमची तेज कर दीजिये परीक्षा आता जास्त वेळ नाही.

 

CBSE परीक्षा नोंदणी पासून

 

सेंट्रल बोर्ड का सेकेंडरी एजुकेशन के माध्यम से होने वाले सीबीएसई अध्याय 10वी आणि 12वी बोर्ड परीक्षा भाग घेण्याकरिता बोर्ड आम्ही परीक्षा के लिए फॉर्म भरना होगा फॉर्म भरते वक्त मध्ये काही महत्त्वपूर्ण बिंदूंवर ध्यान देना जैसे जैसे फॉर्ममध्ये जितनी जानकारियां हमी भरेंगे ते सर्व जानकार योग्य होनी आवश्यक आहे फॉर्म भरून घ्या नंतर आमचे चेक जरूर लेना आवश्यक आहे आणि कोणतीही चूक झाली आहे त्यावर सुधारा जाणे शक्य आहे जेव्हा आपला एक तंत्रज्ञान सुधारू शकतो तेव्हा त्याला सांगा. बाद फॉरवर्ड फॉर्म में आप जो भी जानकारी भरेंगे वहीं आपका मिट कार्ड में आएगा एडफॉर्म लवकर भरना सुरू होईल आप लोक फॉरवर्ड फॉर्म ऑनलाइन के माध्यम से भरू शकतात

 

CBSE परीक्षेच्या तारखेची सूचना

 

सांगा की सीबीएसई एग्जाम डेट कोळना के अद्याप कोणतेही नोटिस दिलेले नाही आहे जितने उम्मीदवार परीक्षा भाग घेणार आहेत ते सर्व अधिसूचना जारी करत आहेत. आमची वेबसाइट वर चालू राहील आपली माहिती आम्ही तुम्हाला टेलीग्राम ग्रुपच्या माध्यमातून देतो म्हणून आपण आमच्या टेलीग्राम ग्रुपला ज्वाईन करा आणि आता ही कोणतीही अपडेट करा आम्हाला तुमचा लेख पसंद आया अधिक माहिती द्या. पर्यंत शेअर करा धन्यवाद

 

बोर्ड केंद्रीय माध्यमिक शिक्षण मंडळ, नवी दिल्ली

 

परीक्षा CBSE बोर्ड परीक्षा 2024

 

वर्ग 10वी आणि 12वी

 

सत्र 2023-24

 

परीक्षेचा प्रकार CBSE बोर्डाची वार्षिक परीक्षा 2023-24

 

CBSE इयत्ता 10वी परीक्षेची तारीख 2024 15 फेब्रुवारी ते 10 एप्रिल 2024

 

इयत्ता 10वी मधील विषय हिंदी, इंग्रजी, विज्ञान, सामाजिक विज्ञान, संगणक विज्ञान, शारीरिक शिक्षण आणि इतर विषय

 

CBSE इयत्ता 10 व्या प्रात्यक्षिक परीक्षेची तारीख 2024 जानेवारी-फेब्रुवारी 2024 (बोर्ड परीक्षांपूर्वी)

Leave a Comment

Close Help dada